

HALMASHAURI YA WILAYA KILINDI

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Simu : 027-2977306
Nukushi: 027 - 2977307
Barua Pepe: ded@kilindicd.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P. 18
SONGE – KILINDI
06.06.2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi anawatangazia wananchi wote wenye sifa kuomba kwa ajili ya kujaza nafasi ya kazi ya **Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja La II (Nafasi 1)**

SIFA ZA MWOMBAJI.

Cheti cha Kuhitimu kidato cha Nne au Sita pamoja na Cheti cha Astashahada (Technician Certificate - NTA LEVEL 5) cha Utunzaji wa Kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi.

MAJUKUMU YA KAZI

- ❖ Kutafuta kumbukumbu, nyaraka na mafaili yanayohitajika na wasomaji.
- ❖ Kuthibiti upokeaji, uandakishaji wa kumbukumbu au nyaraka.
- ❖ Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu au nyaraka katika makundi kulingana na somo husika (classification and Boxing) kwa ajili ya matumizi ya Ofisi.
- ❖ Kuweka/kupanga kumbukumbu, nyaraka katika reki (file racks/cabinets) katika masjala /vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.
- ❖ Kuweka kumbukumbu (barua , nyaraka nk) katika mafaili.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

- ❖ Kila mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 ya kuzaliwa.
- ❖ Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na ziambatanishwe na vivuli vya vyeti vya taaluma na ujuzi. Pia mwombaji alete picha mbili (2) za passpoti na cheti cha kuzaliwa.
- ❖ Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **16/06/2022** saa 9:30 alasiri

NGAZI YA MSHAHARA:

- ❖ Kwa kuzingatia Viwango vya Mishahara vya Serikali Ngazi ya Mshahara itakuwa TGS B.

MAOMBI YOTE YATUMWE KWA:

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya,
S,L,P 18,
SONGE – KILINDI.

Suleiman Mwarabu
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KILINDI.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KILINDI