

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILINDI

SHULE YA SEKONDARI TUNGULI

S.L.P 80

KILINDI-TANGA

SIMU;0754088881

TAREHE-----

KUMB.NA.TSS/USAJILI/KDT.I/2021

JINA LA MWANAFUNZI-----S.L.P.-----

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI TUNGULI WILAYA YA KILINDI
MKOA WA TANGA MWAKA 2021

1.UTANGULIZI

Nafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 22/01/2021

2.MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.

2.1 Sare za shule

A.WAVULANA

1.Suruali mbili za rangi ya damu ya mzee

2.Shati nyeupe mikono mifupi mbili.

3.Soksi nyeupe jozi mbili.

4.Sweta rangi ya damu ya mzee

5.Viatu vyeusi vya ngozi visigino vifupi

B.WASICHANA

1.Sketi mbili rangi ya damu ya mzee

2.Shati nyeupe mbili za mikono mifupi

3.Soksi nyeupe jozi mbili

4.Sweta rangi ya damu ya mzee

5.Viatu vyeusi vya ngozi visigino vifupi

N.B: Kwa wale wanafunzi wa kike wa kiislamu

1.Sketi ndefu rangi ya damu ya mzee

2.Shati jeupe la mikono mirefu

3.Hijabu nyeupe

2.2 Sare za michezo

a).Wavulana

1.Bukta rangi ya bluu au nyeusi

2.Fulana ya bluu au nyeupe

3.Raba za michezo na soksi

b).Wasichana

1.Traki suti/Bukta bluu

2.Tisheti nyeupe /bluu

3.raba za michezo na soksi

2.3. (A)VIFAA VYA DARASANI

1.Madaftari kumi na mbili makubwa(12)

2.Kalamu za wino na penseli za kutosha

3.seti ya vifaa vya hisabati(mathematical seti)

4.Rula(30sentimita)

5.Bunda moja ya karatasi(Rimu bunda moja)

(B).VIFAA VYA USAFI

1.Wasichana walete kwanja,jembe,ndoo ndogo na fagio vyote vipya.

2.Wavulana walete panga,jembe,ndoo ndogo na fagio vyote vipya.

2.4. Nakala ya cheti cha kuzaliwa ni muhimu sana.

(3). MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE

A.Wizi

B.Uasherati au ushoga

C.Ubakaji

D.Ugomvi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi,kokeini,mirungi,kubeli n.k

E.Kupigana au kupiga

F.Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

G.Kudharau Bendera ya Taifa

H.Kupata mimba

I.Kuo au kuolewa

J.Kutoa mimba

K.Kugoma ,kuchochea na kuongoza au kushirikiana kuvuruga amani na usalama wa shule au watu

L.Kukataa adhabu kwa makusudi

M.Kuwa na simu ya mkononi shuleni

4. MAMBO MENGINE YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI NA WANAFUNZI

- a). Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni
- b). Fomu ya maelekezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa jinai
- c). Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule

5. TAFADHARI SOMA KWA MAKINI MAELEKEZO AU MAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

Nakutakia maandalizi mema

“KARIBU SANA KATIKA SHULE YA SEKONDARI TUNGULI”



BEATRICE T. SIMWABA

MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI TUNGULI.

HEAD OF SCHOOL
TUNGULI S.S.
KILINDI - DISTRICT

TAMKO LA MZAZI KUHUSU NAFASI YA KIDATO CHA KWANZA

Mimi -----Jina la mzazi/mlezi wa mwanafunzi:

----- Nakubali/sikubali nafasi aliyopata mwanangu ya kujiunga na shule ya sekondari Tunguli.

Nimesoma maelekezo yote katika barua ya kujiunga na shule ya Sekondari Tunguli na ninaahidi kuyatekeleza kikamilifu. Nitakapokuwa na tatizo nitawasiliana na shule ili kuepusha mwanangu kukosa masomo bila sababu za msingi.

Jina-----Sahihi-----Tarehe-----

Kijiji-----Kata-----Tarafa-----

Wilaya-----S.L.P-----

TAMKO LA MWANAFUNZI

Mimi-----niliyechaguliwa kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza katika shule ya Sekondari Tunguli. Ninakubali nafasi hii na ninaahidi nitafuata sheria zote za shule zilizopo na zitakazokuja baadaye. Nitajiepusha na vitendo vyote ambavyo ni kinyume cha sheria na taratibu za shule.

Nitakuwa mtiifu kwa walimu wangu wote, wanafunzi wenzangu pamoja na wafanyakazi wasio walimu. Nitafuata maelekezo niliyopewa na walimu na wafanya kazi wengine wa shule na viongozi wote watakaokuwepo kwa mujibu wa sheria .

Sahihi ya mwanafunzi-----Tarehe-----

Sahihi ya mzazi/mlezi-----Tarehe-----

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING
REGUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

From: The Head of School,
Tunguli Secondary School,
P. O. BOX 80,
KILINDI – TANGA.

Part A:

To Medical Officer,

.....
.....
.....
.....

Mr / Mrs: (Name in full)

Please examine the above named as to his / her Physical and Mental fitness for a full time students. The examination should be as indicated below in a Part B.

In each category or subcategory of which will render the application in – eligible in case of a defect pregnancy (Category IV) will also render a girl student ineligible for studies.

Date: Signature:

Part B

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by a Government Medical Officer)

I have examined the above named and consider that he / her is physically fit / unfit for a full time students.

- (i) (a) Eyesight:
- (b) Hearing:
- (c) Speech:
- (d) Limbs:
- (e) Venereal Diseases:
- (f) Leprosy:
- (ii) Neuroses:
- (iii) Other serious Disease:
- (iv) Pregnancy:

Station: Signature:

Date: Designation: